Mafi kyawun casinos kan layi suna karɓar eCheck

A cikin wannan labarin, zamuyi bayanin dalilin da yasa eCheck shine ɗayan mafi kyawun hanyoyin saka kuɗi a gidajen caca na kan layi. Ba kamar canja wurin waya ba, eChecks sun fi sauri da aminci fiye da cak ɗin takarda. Haka kuma, gidajen caca da ke karɓar eChecks yawanci suna ba da kari mai kyau, yana mai da su kyakkyawan madadin hanyoyin biyan kuɗi na gargajiya. Amma kafin ku yanke shawarar ƙarshe, karanta don ƙarin koyo game da fa'idodi da rashin amfanin eChecks.

eChecks sun fi saurin canja wurin waya
eChecks wani nau'i ne na canja wurin kuɗi wanda ake sarrafa shi ta hanyar lantarki, kamar cakin takarda. Duk da yake yana da mahimmanci a saka cak a cikin banki na zahiri, lokacin sarrafa eChecks na iya zama sau biyu cikin sauri. Bugu da ƙari, Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Ƙasa ta sabunta ƙa'idodinta don yin eChecks har ma da sauri. Fa'idodin eChecks sun haɗa da kudade na rana guda, wanda ke da fa'ida musamman ga kasuwancin da suka dogara da ma'amala cikin sauri ga abokan cinikin su.

Suna bayar da ƙananan kwamitocin
Akwai manyan fa'idodi guda biyu don amfani da ƙofar biyan kuɗi na echeck. Echecks wata amintacciyar hanya ce ta biyan kuɗi akan layi, kuma ba kamar katunan kuɗi ba, ba a sarrafa su ta hanyoyin sadarwar katin kiredit, karanta ƙarin game da wannan aLeafletCasinoa cikin nazarin mafi kyawun gidan yanar gizon kan layi don sakawa tare da eCheck. Lokacin da mabukaci ya yi amfani da echeck, ana cire kuɗin daga asusun mai biyan kuɗi kuma a saka su cikin asusun banki na mai biyan kuɗi. Domin karɓar echecks, 'yan kasuwa dole ne su yi rajista ga sabis na echeck, yawanci ta hanyar sarrafa biyan kuɗi. Wannan sabis ɗin yana bawa 'yan kasuwa damar aiwatar da biyan kuɗi na echeck ta asusun ciniki, wanda ke kawar da ƙarancin adadin ma'amala na mutum ɗaya da ke hade da sauran ayyukan. Idan kuna son karɓar echecks, duk da haka, yakamata kuyi la'akari da amfani da asusun ciniki na ACH. Yana ba ku damar cire kai tsaye daga asusun banki na abokin ciniki, yana kawar da duk wani iyakance akan nawa za ku iya karba kowace ciniki.

Sun fi aminci fiye da takaddun takarda
Yayin da cak ɗin takarda har yanzu shine nau'in biyan kuɗi na yau da kullun ga yawancin kasuwancin, eChecks suna da fa'idodi da yawa akan takwarorinsu na gargajiya. Waɗannan sun haɗa da: ƙarancin tsaro; ƙarancin lokaci don aiwatar da ma'amaloli; da ƙarancin sarrafawa. A wasu lokuta, ana cire farashin sarrafa eCheck gaba ɗaya. Wannan labari ne mai kyau ga masu amfani, kasuwanci, da muhalli, musamman idan kuna son rage farashi da haɓaka tsaro.

Suna bayar da kyaututtuka masu ban sha'awa
Yawancin gidajen caca na kan layi waɗanda ke karɓar eChecks kuma za su ba ku kari don amfani da sabis ɗin. Ya kamata ku sani cewa cak ɗin lantarki yana aiki kamar cakin takarda kuma yana iya ɗaukar kwanaki uku na kasuwanci don sharewa. Don haka, yakamata ku tabbatar da asusun ajiyar ku na banki kafin yin ajiya. Idan kudin bai isa ba, zai iya dawowa. Koyaya, idan kuna amfani da ingantaccen eCheck processor, zaku iya jin daɗin fa'idodin karɓar eChecks ba tare da damuwa game da ma'auni na banki ba.

Su ne kyakkyawan zaɓi ga 'yan wasan Kanada
Yayin da UIGEA na iya shafar wasu hanyoyin biyan kuɗi, wannan bai shafi yawancin gidajen caca na kan layi ba. Idan ba za ku iya amfani da kuɗin ku ba, ya kamata ku nemi rukunin yanar gizon da ke karɓar naku. Ta wannan hanyar, zaku iya biyan kuɗi ta amfani da kuɗin gida ba tare da damuwa game da kuɗaɗen canji ko ƙarin kudade ba. Bugu da kari, zaku iya buga wasannin karta a cikin wasanni iri-iri, gami da Texas holdem, Omaha, razz, da ingarma ta katin bakwai.


Lokacin aikawa: Mayu-11-2020
da
WhatsApp Online Chat!